Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ, ไม่มีหมวดหมู่ กิจกรรมรวมพลังสร้างสัปปายะสู่วัด (Big Cleaning Day) admin เทศบาลตำบลนิคมคำสร้อย ร่วมกับ 7 ภาคีเครือข่าย ตามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ โครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข ได้ร่วมกันจัดกิจกรรมรวมพลังสร้างสัปปายะสู่วัด (Big Cleaning Day) ในวันที่ 31 พฤษภาคม 2567 ณ วัดสุภากรณ์นิคมธรรมาราม