Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ วันที่ 30 พฤษภาคม 2567 นำโดยนายคมณ์เดช โสมรักข์ นายกเทศมนตรีตำบลนิคมคำสร้อย นางสาวประยูร ไชยบัน ผอ.กองสวัสดิการสังคม นายกีรติ จันดาวรรณ์ นักพัฒนาชุมชน เจ้าหน้าที่เทศบาลฯ และนักเรียนโรงเรียนศาสตร์ผู้สูงวัยเทศบาลตำบลนิคมคำสร้อย ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก อบต.โขงเจียม จังหวัดอุบลราชธานี admin